Kí ni ẹ̀rọ CMM?

Fún gbogbo iṣẹ́ ìṣelọ́pọ́, ìwọ̀n onígun mẹ́rin àti ti ara tó péye ṣe pàtàkì. Ọ̀nà méjì ni àwọn ènìyàn máa ń lò fún irú iṣẹ́ bẹ́ẹ̀. Ọ̀kan ni ọ̀nà ìbílẹ̀ tó ní í ṣe pẹ̀lú lílo àwọn irinṣẹ́ ọwọ́ tàbí àwọn afiwéra ojú. Síbẹ̀síbẹ̀, àwọn irinṣẹ́ wọ̀nyí nílò ìmọ̀, wọ́n sì ṣí sílẹ̀ fún ọ̀pọ̀lọpọ̀ àṣìṣe. Èkejì ni lílo ẹ̀rọ CMM.

Ẹ̀rọ CMM dúró fún Ẹ̀rọ Ìwọ̀n Àkóso. Ó jẹ́ irinṣẹ́ kan tí ó lè wọn ìwọ̀n àwọn ẹ̀yà ẹ̀rọ/irinṣẹ́ nípa lílo ìmọ̀-ẹ̀rọ ìṣọ̀kan. Ìwọ̀n tí a ṣí sílẹ̀ fún àwọn ìwọ̀n ní gíga, ìbú àti jíjìn nínú axis X, Y, àti Z. Ní ìbámu pẹ̀lú ọgbọ́n ẹ̀rọ CMM, o lè wọn ibi tí a fẹ́ kí o sì kọ data tí a wọ̀n sílẹ̀.[/prisna-wp-translate-show-hi


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Jan-19-2022