Kí ni àwọn ànímọ́ Mineral Castings (epoxy granite)?

· Àwọn ohun èlò tí a kò fi bẹ́ẹ̀ ṣe: pẹ̀lú àwọn èròjà Jinan Black Granite (tí a tún ń pè ní 'JinanQing' granite) gẹ́gẹ́ bí àkópọ̀, èyí tí a mọ̀ kárí ayé fún agbára gíga, ìfaradà gíga àti ìdènà ìfàmọ́ra gíga;

· Fọ́múlá: pẹ̀lú àwọn resini epoxy àti àwọn afikún aláìlẹ́gbẹ́, àwọn èròjà tó yàtọ̀ síra tí wọ́n ń lo onírúurú àgbékalẹ̀ láti rí i dájú pé iṣẹ́ wọn péye;

· Àwọn ànímọ́ ẹ̀rọ: ìfàmọ́ra ìgbìn jẹ́ ìlọ́po mẹ́wàá ju ti irin tí a fi ṣe é lọ, àwọn ànímọ́ tí ó dára tí ó dúró ṣinṣin àti tí ó ń yípadà;

· Àwọn ànímọ́ ara: ìwọ̀n tó wà nínú rẹ̀ jẹ́ nǹkan bí 1/3 ti irin tí a fi ṣe é, àwọn ànímọ́ ìdènà ooru tó ga ju àwọn irin lọ, kì í ṣe hygroscopic, ìdúróṣinṣin ooru tó dára;

· Àwọn ohun ìní kẹ́míkà: resistance ipata ti o ga ju awọn irin lọ, o jẹ ore ayika;

· Ìpéye ìwọ̀n: ìfàmọ́ra onílà lẹ́yìn ìṣẹ̀dá jẹ́ nǹkan bí 0.1-0.3㎜/m, ìrísí gíga gan-an àti ìpéye ìlòdì sí gbogbo àwọn ìpele;

· Ìdúróṣinṣin ìṣètò: a lè ṣe ìṣètò tó díjú gan-an, nígbà tí lílo granite àdánidá sábà máa ń nílò ìdàpọ̀, ìsopọ̀ àti ìsopọ̀;

· Ìhùwàpadà ooru díẹ̀díẹ̀: ó máa ń ṣe àtúnṣe sí àwọn ìyípadà otutu ìgbà kúkúrú, ó sì máa ń lọ́ra púpọ̀, ó sì máa ń dínkù púpọ̀;

· Àwọn ohun èlò tí a fi sínú àpò: àwọn ohun èlò ìsopọ̀, àwọn páìpù, àwọn okùn àti àwọn yàrá ni a lè fi sínú àpò náà, àwọn ohun èlò tí ó ní irin, òkúta, seramiki àti ike àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ ni a lè fi sínú àpò náà.


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Jan-23-2022