Awọn agbegbe lilo ti ipilẹ granite fun awọn ọja ẹrọ ayewo LCD panel

Ipìlẹ̀ Granite jẹ́ àṣàyàn tí ó gbajúmọ̀ fún àwọn ọjà ẹ̀rọ àyẹ̀wò LCD panel nítorí ọ̀pọ̀lọpọ̀ àǹfààní rẹ̀. Àwọn wọ̀nyí ní ìdúróṣinṣin àti fífẹ̀ tí ó tayọ, ìdènà gíga sí ìbàjẹ́ àti yíyà, àti ìdènà sí àwọn ìyípadà otutu. Nítorí àwọn ànímọ́ wọ̀nyí, a ń lo ipilẹ granite ní onírúurú agbègbè ìlò bíi ilé iṣẹ́ ẹ̀rọ itanna, ilé iṣẹ́ ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́, ilé iṣẹ́ afẹ́fẹ́, àti ilé iṣẹ́ ìtọ́jú ara àti àwọn ilé iṣẹ́ ìtọ́jú ara. Nínú àpilẹ̀kọ yìí, a ó ṣe àwárí díẹ̀ lára ​​àwọn agbègbè ìlò tí ó wọ́pọ̀ jùlọ fún ipilẹ granite fún àwọn ọjà ẹ̀rọ àyẹ̀wò LCD panel.

Ilé-iṣẹ́ Ẹ̀rọ Ìmọ́tímọ́

Ilé iṣẹ́ ẹ̀rọ itanna jẹ́ ọ̀kan lára ​​àwọn olùtajà pàtàkì fún àwọn ọjà ipilẹ granite fún àwọn ẹ̀rọ àyẹ̀wò LCD panel. Gíránítì base ń pese ìdúróṣinṣin àti ìṣedéédé tó yẹ fún ṣíṣe àwọn ẹ̀rọ itanna tó ga jùlọ. Àwọn ìwọ̀n tó péye ṣe pàtàkì láti rí i dájú pé àwọn ohun èlò itanna tò péye, àti pé gránítì base ń pese ìdúróṣinṣin tó yẹ fún ìmọ̀ ẹ̀rọ tó péye. A ń lò ó fún ṣíṣe ìwọ̀n onírúurú ẹ̀rọ bíi microscopes, àwọn ẹ̀rọ opitika, àti àwọn ẹ̀rọ wiwọn tó péye láàárín àwọn mìíràn.

Ile-iṣẹ Ọkọ ayọkẹlẹ

Ilé iṣẹ́ ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ jẹ́ agbègbè ìlò mìíràn tí ó ń lo àwọn ẹ̀rọ àyẹ̀wò LCD tí a fi granite ṣe. Pípéye àti ìpéye ṣe pàtàkì nígbà tí a bá ń ṣe àwọn ẹ̀yà ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́. Àwọn ìpìlẹ̀ granite ń pèsè ojú ilẹ̀ tí ó dúró ṣinṣin fún àwọn ìwọ̀n tí a nílò láti kó àwọn ẹ̀yà náà jọ. Ìdúróṣinṣin ìpìlẹ̀ granite ń ran lọ́wọ́ láti pa ìṣedéédé àti ìpéye mọ́ nínú ìkójọ àwọn ẹ̀yà ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́. Ní àfikún, granite jẹ́ ohun èlò tí ó le koko tí ó lè fara da àyíká líle ti ilé iṣẹ́ ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́.

Ile-iṣẹ Aerospace

Nínú iṣẹ́ ọkọ̀ òfurufú, ìpéye àti ìpéye ṣe pàtàkì jùlọ nítorí àwọn ìṣọ̀kan onírúurú ẹ̀yà ara ọkọ̀ òfurufú. Ìpìlẹ̀ Granite ń pèsè ìdúróṣinṣin àti ìpéye tí ó yẹ fún ṣíṣe àwọn ẹ̀yà ọkọ̀ òfurufú. Ohun èlò náà ní agbára láti dín ìyípadà kù àti láti mú ìdúróṣinṣin gbogbogbòò àwọn ẹ̀yà ara sunwọ̀n síi. Ní àfikún, ìwọ̀n ìfẹ̀sí ooru tí kò lágbára ti granite mú kí ó jẹ́ àṣàyàn tí ó dára jùlọ fún lílò nínú iṣẹ́ ọkọ̀ òfurufú.

Ilé Iṣẹ́ Ìtọ́jú Ìlera

Ilé iṣẹ́ ìlera ń lo àwọn ẹ̀rọ àyẹ̀wò LCD tí a fi granite ṣe láti rí i dájú pé àwọn ìwọ̀n tó péye àti tó péye ni wọ́n ń lò nínú iṣẹ́ àwọn ẹ̀rọ ìṣègùn. Fún àpẹẹrẹ, nínú iṣẹ́ àwọn ẹ̀rọ ìṣègùn, a máa ń lo ìpìlẹ̀ granite láti wọn ìwọ̀n tí a nílò fún ẹ̀rọ ìṣègùn. Ohun èlò náà ń rí i dájú pé ẹ̀gbẹ́ ìṣègùn náà ní ìwọ̀n àti ìrísí tó tọ́, èyí sì ń mú kí aláìsàn náà lè wọ̀ dáadáa. Àwọn ẹ̀rọ ìṣègùn mìíràn tí ó lè lo ìpìlẹ̀ granite ni àwọn ẹ̀rọ ìfìhàn x-ray, àwọn ẹ̀rọ CT scanners, àti àwọn ẹ̀rọ ultrasound.

Ìparí

Àwọn ibi tí a ti ń lo ìpìlẹ̀ granite fún àwọn ọjà ẹ̀rọ àyẹ̀wò LCD jẹ́ onírúurú. Ìdúróṣinṣin àti ìpéye tí a pèsè láti inú ohun èlò yìí mú kí ó jẹ́ àṣàyàn tí ó dára jùlọ fún lílò ní onírúurú ilé iṣẹ́, títí kan àwọn ilé iṣẹ́ ẹ̀rọ itanna, ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́, ọkọ̀ òfúrufú, àti ìtọ́jú ìlera. Àìlágbára ìpìlẹ̀ granite mú kí ó lè fara da àwọn ipò líle koko ti àwọn ilé iṣẹ́ wọ̀nyí, tí ó fúnni ní ìgbésí ayé gígùn. Nítorí náà, kò yani lẹ́nu pé àwọn ọjà ìpìlẹ̀ granite ni àṣàyàn tí a fẹ́ràn jùlọ fún àwọn olùṣe àwọn ẹ̀rọ àyẹ̀wò LCD.

24


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹ̀wàá-24-2023