Kí ni ipa pàtàkì ti àwọn eroja granite nínú ẹ̀rọ lilu PCB àti ẹ̀rọ milling?

Àwọn ẹ̀rọ ìwakọ̀ àti ẹ̀rọ ìlọ PCB jẹ́ irinṣẹ́ pàtàkì nínú iṣẹ́ ṣíṣe àwọn pátákó ìṣiṣẹ́ tí a tẹ̀ jáde (PCBs). Àwọn ẹ̀rọ wọ̀nyí ni a ṣe pàtó fún wíwá, ìdarí, àti mímú PCB, wọ́n sì nílò onírúurú ẹ̀rọ láti rí i dájú pé wọ́n ń ṣiṣẹ́ dáadáa. Ọ̀kan lára ​​irú ẹ̀rọ bẹ́ẹ̀ ni àwọn èròjà granite.

Àwọn ohun èlò granite ni a sábà máa ń lò nínú ẹ̀rọ ìwakọ̀ àti ìlọ PCB nítorí ìdúróṣinṣin gíga wọn, agbára wọn, àti agbára wọn. Àwọn ohun èlò wọ̀nyí ní àwo granite dídán àti férémù àtìlẹ́yìn. Wọ́n ń pèsè ìtìlẹ́yìn àti ìdúróṣinṣin tí ó yẹ fún iṣẹ́ ìwakọ̀ àti ìlọ tí ó péye.

Iṣẹ́ pàtàkì ti àwọn èròjà granite nínú àwọn ẹ̀rọ ìwakọ̀ àti ẹ̀rọ ìlọ PCB ni láti pèsè ìpìlẹ̀ tó dúró ṣinṣin àti tó péye fún ìṣípo ẹ̀rọ náà. Pípéye àti ìṣedéédé àwọn iṣẹ́ ìlọ àti ìlọ da lórí ìdúróṣinṣin àwọn èròjà granite. Ìpele gíga ti ìdúróṣinṣin oníwọ̀n ti granite ń ran lọ́wọ́ láti dènà ìtẹ̀ tàbí ìyípadà nígbà tí a bá ń ṣe iṣẹ́ náà. Èyí ń rí i dájú pé ẹ̀rọ náà ń rìn ní ìlà títọ́, ó sì wà ní ipò tí ó péye lórí PCB náà.

Àwọn èròjà granite tún ń kó ipa pàtàkì nínú ìdènà ìgbọ̀nsẹ̀ ẹ̀rọ náà. Àwọn ẹ̀rọ ìlù àti ìlọ PCB ń ṣiṣẹ́ ní iyàrá gíga wọ́n sì ń mú ìgbọ̀nsẹ̀ tó ṣe pàtàkì jáde. Lílo àwọn èròjà granite ń ran lọ́wọ́ láti dín ìgbọ̀nsẹ̀ wọ̀nyí kù, ó ń dín ewu ìbàjẹ́ àti ìfọ́ irinṣẹ́ kù, èyí tó lè fa ìfọ́ PCB. Èyí ń yọrí sí ìwọ̀n ìwúwo tó ga jù àti iye owó ìṣẹ̀dá tó dínkù.

Iṣẹ́ pàtàkì mìíràn tí àwọn èròjà granite ń ṣe nínú àwọn ẹ̀rọ ìwakọ̀ àti ẹ̀rọ ìlọ PCB ni láti pèsè ìdúróṣinṣin ooru tó dára. Nítorí iyàrá gíga àti ìfọ́pọ̀ tí a ń rí nígbà àwọn iṣẹ́ wọ̀nyí, ẹ̀rọ náà lè gbóná. Ìgbékalẹ̀ ooru tó dára jùlọ ti granite ń ran lọ́wọ́ láti fa ooru kúrò ní agbègbè iṣẹ́ àti láti tú u ká kíákíá. Èyí ń rí i dájú pé agbègbè iṣẹ́ náà wà ní ìtútù àti láti dènà ìbàjẹ́ èyíkéyìí sí PCB.

Ní ìparí, àwọn èròjà granite kó ipa pàtàkì nínú iṣẹ́ lílo àti ẹ̀rọ ìlọ PCB. Wọ́n ń pèsè ìdúróṣinṣin, ìpéye, ìdènà ìgbóná, àti ìdúróṣinṣin ooru láti rí i dájú pé iṣẹ́ náà rọrùn àti pé ó gbéṣẹ́. Lílo àwọn èròjà granite nínú ẹ̀rọ ìlọ PCB àti ìlọ PCB ń mú kí ìwọ̀n èso tó ga jù, owó iṣẹ́ tó dín kù, àti nígbẹ̀yìn gbẹ́yín, PCB tó dára jù.

giranaiti deedee26


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹta-15-2024